VN Footman
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

VN Footman

Thảo Luận - Chia Sẻ -Góp Ý

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý về map cần thêm vào gấp

Go down 
Tác giảThông điệp
trungzib
Khách viếng thăm

Góp ý về map cần thêm vào gấp Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý về map cần thêm vào gấp   Góp ý về map cần thêm vào gấp Icon_minitimeTue Oct 29, 2013 6:28 pm

Wa time test map mình xjn góp ý mong chủ map fix gấp để map hấp dẫn hơn và mong mọi người ủng hộ map nhiều hơn
1. fix lại auto creep tỉ lệ ra creep sẽ là 5cr/20s hoặc 5/15s tùy host hoặc time khác cũng được bởi auto creep sẽ hạn chế việc nuôi creep và team khác hok có creep farm
2.fix chỗ rg trong nha ( rg lun mana chứ không phải rg như phiên bản hiện tai)
3. tạo vùng cấm cụ thể là để trong nhà shop và đặt rg trong đó để vào mua đồ rùi rg luôn
4.nâng gold kill hero lên gấp đôi hiện tại 150 để săn hero cho tiện farm creep chĩ có 30 là hợp rùi
5.auto hồi sinh hero không cần phải mua hero khi chết cho tiện vậy thôi
6.fix lại hệ thông mật tịch như phiên bản cũ để có cái mới lạ trong map
cụ thể hiện tại là thế mong chủ map fix lại gấp
về sau mong chủ map ra thêm các item mới và item đặt hiệu như slow.-giáp,stun,..( nếu map chưa có)
chúc map phát triển tốt các bạn chơi game vuj vẻ
Huyền Thoại Vô Danh
Admin
Huyền Thoại Vô Danh

Độ Tích Cực : 1136
Cảm Ơn : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về map cần thêm vào gấp   Góp ý về map cần thêm vào gấp Icon_minitimeWed Oct 30, 2013 4:45 pm

1. Về vấn đề "auto creep", mình sẽ thêm vào phần "host" chọn.
2. Vấn đề regain mana ở nhà, cái này theo kinh nghiệm của mình thì không công bằng lắm: Nếu 1 đội lúc đầu không đem lính ra, mà cứ cầm "hero" sử dụng skill, rồi chạy về nhà regain rồi lại ra?
3.Hiện tại kill "hero" trung bình đc 50->100( có hero 150), tuy ít thật nhưng nếu bạn mua Mảnh Thiên thạch rồi bán thì đc 200 gold rồi, thay vào đó Khi kill hero bạn sẽ nhận được 1 lượng kinh nghiệm khá cao.
4."Auto" hồi sinh mình sẽ thêm vào trong phiên bản sau.
6. Hệ thống mật tình hiện tại mình chưa có ý tưởng. Nên tạm thời để trong Bảo Rương Thần Bí.
Phần Item mình sẽ thêm vào phiên bản sau.

Cảm Ơn Bạn Đã Gủi Ý Kiến Về Map
https://vnfootman.forumvi.com
asd
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: loi ne   Góp ý về map cần thêm vào gấp Icon_minitimeThu Aug 14, 2014 12:22 pm

lau lau bi mat tuong khi chon rambo xem lai gium
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý về map cần thêm vào gấp   Góp ý về map cần thêm vào gấp Icon_minitime

Góp ý về map cần thêm vào gấp
Trang 1 trong tổng số 1 trang